Ƙwaƙwalwar ruwa mai narkewar membrane element TB jerin

Takaitaccen Bayani:

Ya dace da tsaftacewa da zurfin kula da ruwa mai laushi, ruwan sama, ruwan ƙasa, ruwan famfo, da ruwan birni tare da abun ciki na gishiri ƙasa da 10000ppm.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen samfur

Ya dace da tsaftacewa da zurfin kula da ruwa mai laushi, ruwan sama, ruwan ƙasa, ruwan famfo, da ruwan birni tare da abun ciki na gishiri ƙasa da 10000ppm.

Yana da kyakkyawan aikin desalination da yawan amfanin ruwa.

An yi amfani da shi sosai a cikin samar da ruwa na birni, sake amfani da ruwa na sama, ruwan tukunyar jirgi, ruwan masana'antar abinci, masana'antar sinadarai na kwal, yin takarda, bugu da rini, tattara kayan abu, tsarkakewa da tacewa, da sauran fannoni.

BAYANI & MATSAYI

abin koyi

Matsakaicin lalata (%)

Matsakaicin yawan zubar da ruwa (%)

Ma'anar samar da ruwa GPD(m³/d)

Tasirin yanki na membrane2(m2)

hanya (mil)

Saukewa: TB-8040-400

99.7

99.5

10500 (39.7)

400 (37.2)

34

Saukewa: TB-8040-440

99.7

99.5

12000 (45.4)

440 (40.9)

28

TB-4040

99.7

99.5

2400 (9. 1)

85 (7.9)

34

TB-2540

99.7

99.5

750 (2.84)

26.4 (2.5)

34

yanayin gwaji

Gwaji matsa lamba

Gwajin zafin ruwa

Gwajin maganin maida hankali NaCl

Gwajin maganin ƙimar pH

Adadin farfadowa na kashi ɗaya na membrane

Matsakaicin bambancin samar da ruwa na nau'in membrane guda ɗaya

225psi (1.55Mpa)

25 ℃

2000 ppm

7-8

15%

± 15%

 

Iyakance yanayin amfani

Matsakaicin matsa lamba aiki

Matsakaicin zafin ruwa mai shiga

Matsakaicin ruwan shigar SDI15

Haɗin chlorine kyauta a cikin ruwa mai tasiri

PH kewayon ruwan shigar da ruwa yayin ci gaba da aiki

PH kewayon ruwan shigar da ruwa yayin tsaftace sinadarai

Matsakaicin raguwar matsa lamba na kashi ɗaya na membrane

600psi (4.14MPa)

45 ℃

5

0.1pm

2-11

1-13

15psi (0.1MPa)

 

  • Na baya:
  • Na gaba: